JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA DAR ES SALAAM

TAARIFA KWA UMMA

UKOSEFU WA HUDUMA YA MAJI KWA WATEJA
BAGAMOYO HADI KATIKATI YA JUJI
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Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
inawatangazia Wananchi wanaohudumiwa na mtambo wa uzalishaji maji
Ruvu Chini kuwa, kutakuwa na ukosefu wa Huduma ya maiji kwa wastani wa
Sad 12 kila siku kwa siku za Jumamosi 23.11.2024 na Jumapili 24.11.2024

Muda: Saa 3 Asubuhi hadi saa 12 Jioni

Sababu:
Kuruhusu Matengenezo ya miundombinu itakayosaidia kuimarisha hali ya
upatikanaji wa umeme katika Wilaya ya Bagamoyo, Mkoani Pwani.

Maeneo yatakayoathirika ni;

Bagamoyo, Mapinga, Mabwepande, Bunju, Tegeta, Mbweni, Boko,
Kunduchi, Salasala, Goba, Mivumoni, Kawe, Lugalo, Makongo, Chuo
Kikuu Dar, Mwenge, Kijitonyama, Mikocheni, Msasani, Oysterbay,
Masaki, Mwananyamala, Kinondoni, Magomeni, Kigogo, Chang'ombe,
Keko, Kurasini, Kigamboni, Airport, Kiwalani, Buguruni, Vingunguti, llala
na Katikati ya miji.

Tunaomba radhi kwa usumbufu utakaojitokeza.

0800110064 (Bure) au 0735 202 121 (WhatsApp tu)
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Everlasting Lyaro
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano



